Đóng Chủ đề
Kết quả 1 đến 2 của 2

Chủ đề: Triệt sản cho chó cái

Trứng cút
    Thanks
    0

Post Triệt sản cho chó cái

Mình có một người bạn vừa nhận nuôi một em chó cái, em đã 6 tháng tuổi rồi, nhưng nhà hàng xóm lại có chó đực, mà bạn mình không muốn cho em chó cái đẻ, vì nhà bạn ý đi cả ngày, trưa chiều mới về nên nếu có chó có baby k chăm sóc được thì tội lắm. Nên bạn ý muốn hỏi là nghe nói có thể triệt sản cho chó cái được, vậy nếu đưa em chó đi triệt sản thì phương pháp triệt sản là phẫu thuật hay chích thuốc (vì mình nghe nói triệt sản mèo chỉ cần chích thuốc cho teo buồng trứng hay tử cung gì đó). Và thời gian điều trị là bao lâu, giá để triệt sản cho 1 em chó là bao nhiêu. Các bạn nào biết thì trả lời cho mình với nhé.
    Cảm ơn các bạn rất nhiều.

Chuột nhắt Mononoke Duong's Avatar
    Thanks
    0
    Địa chỉ cơ quan: Số 151 đường Lý Thường Kiệt, phường 7, quận 11, thành phố Hồ Chí Minh.
    Điện thoại : 8536132 – 8536133
    địa chỉ đáng tin cậy! k nên chít thuốc vì 1 khoản thời gian sau sẽ có bệnh về bàn quang, ung thư tử cung (có lẽ lá 3 4 5năm sau đó tuỳ sức khoẻ của mổi con) nếu fẩu thuật thì chi fí khoảng 500.000 VN đồng ( năm trăm ngìn ) k có những di chứng về sau! nhưng mổ fải jữ kĩ k đc để nhiễm trùng và thay băng liên tục 7 ngày. rất mau lành và hiệu qả..thà tốn $ 1 lần cũng k hơn đi chít là bao nhiêu...chúc bạn lựa chọn chính xác nhất và nên hỏi í kiến bs thú y

Đóng Chủ đề